Tsayin fure mai Layer biyu akan baranda yana ba ku sabo

Yin ado da baranda a gida bisa ga kakar shine fahimtar rayuwa da yanayi.Idan muna son yin wannan sabo kuma mafi kyau, muna buƙatar ƙirar baranda flower tsayawa don saita kashe.Akwai nau'ikan kayan tsayawar fure iri-iri.A yau za mu mai da hankali kan tsayawar fure mai-Layi biyu don baranda da aka yi da baƙin ƙarfe.Ma'anar salon salo mai sauƙi yana sa mutane su so shi.

 

1. Columnar baranda flower tsayawar

Tsayawar fure mai nau'i biyu don baranda na salon iri ɗaya zai sami ayyuka daban-daban da halaye bayan ɗan canji a cikin ƙira.Yana iya zama madaidaicin tukunyar fure ɗaya ko kuma nau'in faifan filawa iri-iri, wanda za'a iya amfani dashi a hade don ba da kyan gani mai girma da ƙasa., Ƙaƙwalwar murabba'i mai raɗaɗi yana kallon m da m, kamar dai abu yana girma kai tsaye a nan, ba tare da wani ma'anar cin zarafi ba.

2. Adana baranda flower tsayawar

Idan barandar ku tana rufe, zaku iya zaɓar wannan tsayawar fure mai Layer Layer tare da aikin ajiya.Zane-zanen Layer biyu yana inganta amfani da sararin samaniya.Za a iya sanya jeri duka na tsire-tsire masu ƙoshin kore a saman kuma a yi amfani da su don ƙasa.Sanya wasu littattafai da ƙananan abubuwa na yau da kullun tare da shimfidar gado mai daɗi don haɓaka salon baranda nan take, cike da rubutu.

3, Tsayayyen furen baranda mai yawan Layer

Tsayin fure mai girma mai hawa da yawa ya dace da gidajen da ke da sararin baranda mai girma.Ga masu son furanni da ciyawa, tukwane ɗaya ko biyu na ciyawar kore ba ta gamsar da komai.Sanya nau'ikan furanni biyu ko uku don ƙirƙirar keɓaɓɓen keɓaɓɓen gida Ƙananan lambuna na iya samun yanayin yanayi daban-daban a yanayi daban-daban.A cikin ƙaƙƙarfan birni mai ƙarfi, kuna iya jin waraka ba tare da fita ba.

4, barandar alatu haske tsayawar fure

Tsayin furen tagulla mai cike da ƙyalli na ƙarfe yayi kama da iska mai ƙarfi.Ana yawan amfani da abubuwan shukar kore a cikin iska.Haɗin waɗannan biyun yana sa ƙaramin baranda ɗin ku ya fi kyau.Tsayin furen zagaye, za'a iya amfani da Layer na sama don sanya wasu tsire-tsire masu rataye, kuma rassan rassan da ganye suna kawo jin daɗi mai kyau daga hangen nesa.

 

5, bene baranda flower tsayawar

Kyawawan tsarin launi na Morandi yana da abokantaka sosai ga hangen nesanmu, baya kama da kyan gani, kuma yana da dumi da taushin warkarwa na gida.Bakin ƙarfe da aka ƙera yayi kama da siriri sosai kuma yana amfani da ƙira mai kusurwa uku don samar da ingantaccen tallafi.Daga nesa, akwai jin furanni a rataye a cikin iska.Dangane da canjin yanayi, nau'ikan tsire-tsire na kore suna da santsi kuma ana jin kyawawan laya daban-daban.

 

6, tsayawar furen baranda duka-wasa

Furen mai sauƙi da kyawawa biyu suna tsaye akan baranda, tare da ƙarancin maɓalli na rashin tabbas, don saita hasken haske na tsire-tsire da furanni.Ko kuna son furanni na hydroponic ko furanni masu tukwane, zaku iya zaɓar ƙananan kuma sanya su a saman matakin furen fure kamar wannan.Furen furanni masu kyan gani kuma nau'in fasaha ne, wanda ke sa gidan ya fi kyau.

 

Game da kayan gida, koyaushe muna son masu kyau da aiki.Tsayin furen mai Layer biyu akan baranda yana ƙawata salon rayuwa kuma yana cikin rayuwarmu ta yau da kullun.


Lokacin aikawa: Satumba 25-2020